Mã đặt hàng (SKU):E2Q2-N15Y4-H
Xuất xứ:Indonesia
Giá bán dự kiến:
Liên hệ báo giá
Chưa bao gồm thuế VAT (10%). Vui lòng liên hệ để có giá sỉ tốt nhất.
| Mã sản phẩm / SKU | E2Q2-N15Y4-H | Thương hiệu | OMRON |
|---|---|---|---|
| Xuất xứ | Indonesia |
| Cấp bảo vệ IP (IP rating) | IP67 | Chiều dài cáp | - |
|---|---|---|---|
| Chiều dài thân / ren | Nhựa PBT | Dòng điện đầu ra (Output current) | 200mA |
| Đặc tính dây dẫn | Đa năng AC/DC | Điện áp hoạt động (Supply voltage) | 20-250 VAC/DC |
| Đơn vị tính (Unit) | Cái | Hệ số khoảng cách | Heavy Duty |
| Hình ảnh đại diện (Image URL) | E2Q2_N15.jpg | IO-Link | Terminal |
| Khoảng cách phát hiện (mm) | 15 mm | Kích thước (Dimensions) | Khối vuông |
| Kích thước ren / Đường kính | 40x40mm | Kiểu kết nối (Connection method) | - |
| Tần số đáp ứng | 20 Hz | Thời gian bảo hành (Warranty) | 12 tháng |