Mã đặt hàng (SKU):E2K-C25MF2 2M
Xuất xứ:Japan
Giá bán dự kiến:
2.928.960 ₫
Chưa bao gồm thuế VAT (10%). Vui lòng liên hệ để có giá sỉ tốt nhất.
| Mã sản phẩm / SKU | E2K-C25MF2 2M | Thương hiệu | OMRON |
|---|---|---|---|
| Xuất xứ | Japan |
| Cấp bảo vệ IP (IP rating) | IP67 | Chiều dài cáp | 2m |
|---|---|---|---|
| Chiều dài thân / ren | Nhựa ABS | Dòng điện đầu ra (Output current) | 200mA |
| Đặc tính dây dẫn | Tầm xa | Điện áp hoạt động (Supply voltage) | 10-30 VDC |
| Đơn vị tính (Unit) | Cái | Hệ số khoảng cách | Long Distance |
| Hình ảnh đại diện (Image URL) | E2K_C25_NSH.jpg | IO-Link | Cáp đúc |
| Khoảng cách phát hiện (mm) | 25 mm | Kích thước (Dimensions) | Trụ tròn |
| Kích thước ren / Đường kính | M34 | Kiểu kết nối (Connection method) | 3-wire |
| Tần số đáp ứng | 70 Hz | Thời gian bảo hành (Warranty) | 12 tháng |